Hoạt động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” được phát động hằng năm tại xã Đăk Tơ Lung đã trở thành truyền thống, một nét đẹp văn hóa lan tỏa sâu rộng. Qua đó, góp phần tăng mảng xanh cho xã, bảo vệ và cải tạo môi trường sinh thái, ứng phó ...
Sáng ngày 09/7/2020, UBND xã Đăk Tơ lung phối hợp với Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng tỉnh Kon Tum, Hạt Kiểm lâm huyện Kon Rẫy tổ chức Hội nghị tuyên truyền chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng, kết hợp tập huấn quản lý, sử dụng tiền dịch vụ môi ...
Hoạt động “Tết trồng cây đời đời nhớ ơn Bác Hồ” được phát động hằng năm tại xã Đăk Tơ Lung đã trở thành truyền thống, một nét đẹp văn hóa lan tỏa sâu rộng. Qua đó, góp phần tăng mảng xanh cho xã, bảo vệ và cải tạo môi trường sinh thái, ứng phó ...
Sáng ngày 09/7/2020, UBND xã Đăk Tơ lung phối hợp với Quỹ Bảo vệ và Phát triển rừng tỉnh Kon Tum, Hạt Kiểm lâm huyện Kon Rẫy tổ chức Hội nghị tuyên truyền chính sách chi trả dịch vụ môi trường rừng, kết hợp tập huấn quản lý, sử dụng tiền dịch vụ môi ...