Sáng ngày 27/05/2024, Công an huyện Kon Rẫy tổ chức Lễ công bố các Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ. Tham dự buổi lễ có đồng chí Thượng tá La Ngọc Đức - Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, Bí thư Đảng uỷ, Trưởng Công an huyện; ...
Nhằm nâng cao nhận thức, hiểu biết, ý thức chấp hành pháp luật của người dân trên địa bàn xã, ngày 23/05/2024 Công an xã Đăk Tơ Lung tham mưu Uỷ ban nhân dân xã phối hợp với Phòng Cảnh sát hình sự - Công an tỉnh Kon Tum tổ chức Hội nghị tuyên ...
Chiều ngày 24/2/2024, UBND xã Đăk Tơ Lung tổ chức lễ gặp mặt quân nhân xuất ngũ, tiễn đưa công dân lên đường nhập ngũ năm 2024. Tham dự buổi lễ có Đ/c Đinh Địa, Phó Bí thư Đảng uỷ, CT.HĐND xã, Đ/ c Đào Thanh Sang, PBT Đảng ủy, CT.UBND xã, Đ/c A ...
Sáng ngày 29/9/2023, Uỷ ban nhân dân xã Đăk Tơ Lung tổ chức Thực tập phương án chữa cháy và cứu nạn cứu hộ (PCCC & CNCH) cho Tổ liên gia an toàn về phòng cháy, chữa cháy và Đội dân phòng tại thôn 4, xã Đăk Tơ Lung, huyện Kon Rẫy.
Chiều ngày 07/02/2023, Hội đồng Nghĩa vụ quân sự xã Đăk Tơ Lung tổ chức lễ gặp mặt công dân lên đường nhập ngũ và quân nhân đã xuất ngũ trở về địa phương năm 2023.
Ngày 12/8/2022, Ban chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ xã Đăk Tơ Lung tổ chức Ngày hội Toàn dân bảo vệ an ninh tổ quốc năm 2022. Đến tham dự Ngày hội có đồng chí Thượng tá Cù Xuân Thắm – Phó ...
Sáng ngày 10/8/2022 tại sân bóng đá Công an huyện Kon Rẫy, Ban Chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ An ninh Tổ quốc xã Đăk Tơ Lung khai mạc giải bóng đá nam 5 người nhằm hưởng ứng Ngày hội toàn dân bảo ...
Ngày 19/5/2022, nhân kỷ niệm 132 năm ngày sinh của Chủ tịch Hồ Chí Minh, Uỷ ban mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã phối hợp với Công an xã Đăk Tơ Lung tổ chức diễn đàn “Dân hỏi – Công an xã trả lời” và tuyên truyền triển khai thực hiện Quyết định số 06 ...
Sáng ngày 27/05/2024, Công an huyện Kon Rẫy tổ chức Lễ công bố các Quyết định của Giám đốc Công an tỉnh về công tác cán bộ. Tham dự buổi lễ có đồng chí Thượng tá La Ngọc Đức - Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, Bí thư Đảng uỷ, Trưởng Công an huyện; ...
Nhằm nâng cao nhận thức, hiểu biết, ý thức chấp hành pháp luật của người dân trên địa bàn xã, ngày 23/05/2024 Công an xã Đăk Tơ Lung tham mưu Uỷ ban nhân dân xã phối hợp với Phòng Cảnh sát hình sự - Công an tỉnh Kon Tum tổ chức Hội nghị tuyên ...
Chiều ngày 24/2/2024, UBND xã Đăk Tơ Lung tổ chức lễ gặp mặt quân nhân xuất ngũ, tiễn đưa công dân lên đường nhập ngũ năm 2024. Tham dự buổi lễ có Đ/c Đinh Địa, Phó Bí thư Đảng uỷ, CT.HĐND xã, Đ/ c Đào Thanh Sang, PBT Đảng ủy, CT.UBND xã, Đ/c A ...
Sáng ngày 29/9/2023, Uỷ ban nhân dân xã Đăk Tơ Lung tổ chức Thực tập phương án chữa cháy và cứu nạn cứu hộ (PCCC & CNCH) cho Tổ liên gia an toàn về phòng cháy, chữa cháy và Đội dân phòng tại thôn 4, xã Đăk Tơ Lung, huyện Kon Rẫy.
Chiều ngày 07/02/2023, Hội đồng Nghĩa vụ quân sự xã Đăk Tơ Lung tổ chức lễ gặp mặt công dân lên đường nhập ngũ và quân nhân đã xuất ngũ trở về địa phương năm 2023.
Ngày 12/8/2022, Ban chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ ANTQ xã Đăk Tơ Lung tổ chức Ngày hội Toàn dân bảo vệ an ninh tổ quốc năm 2022. Đến tham dự Ngày hội có đồng chí Thượng tá Cù Xuân Thắm – Phó ...
Sáng ngày 10/8/2022 tại sân bóng đá Công an huyện Kon Rẫy, Ban Chỉ đạo phòng chống tội phạm, tệ nạn xã hội và xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ An ninh Tổ quốc xã Đăk Tơ Lung khai mạc giải bóng đá nam 5 người nhằm hưởng ứng Ngày hội toàn dân bảo ...
Ngày 19/5/2022, nhân kỷ niệm 132 năm ngày sinh của Chủ tịch Hồ Chí Minh, Uỷ ban mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã phối hợp với Công an xã Đăk Tơ Lung tổ chức diễn đàn “Dân hỏi – Công an xã trả lời” và tuyên truyền triển khai thực hiện Quyết định số 06 ...